HARUSI YA DAVIDSON NA VIVIAN

Valentine's Day, Feb 14 2009 ndiyo siku David na Vivian waliamua kuvishana pete za ndoa pale Azania Front Church jijini Dar es salaam na kufanya tafrija moja matata sana kule Msasani kwenye ukumbi wa The Stallion, jijini Dar es salaam. Kila la Kheri, Mr & Mrs Davidson Kiwia!
..mara baada ya kula kiapo cha ndoa
..mpambe wake waliendana
...maalum kwa maharusi

..ndani ya The Stallion
..ni ishara ya upendo
...'na kwa pete hii, ninakuomba, ulitunze penzi letu'...

***************************************************************
Next Time you have a wedding too, just call us: Mrisho's Photography - +255 713 839363 or drop an e-mail: abbymrisho@gmail.com

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...